Kết quả bóng đá futsal châu á

kết trái futsal châu á: cập nhật tin tức mới về công dụng futsal châu á, hình ảnh, video clip mới tốt nhất về tác dụng futsal á lục trên cusc.edu.vn


Thể Thao 247 - Xuất sắc vượt qua chủ đơn vị Đài Loan, ĐT Futsal vn đã xác nhận giành vé đi tiếp vào vòng tứ kết.

Thể Thao 247 - Đả bại kẻ thù Al Rayyan với tỷ số 6-1, Thái đánh Nam đạt được vị trí thiết bị 3 tại giải Vô địch châu Á những CLB 2017.

(cusc.edu.vn) - ĐT Futsal Nhật bạn dạng lỡ vé dự World Cup; VFF thưởng tuyển chọn futsal vn 1 tỉ đồng; thêm một danh thủ chứng thực đến Trung Quốc… là những tin tức đáng chăm chú tối nay.
*
Bảng tổng sắp tới SEA Games 30
Ngày Môn vận động viên HC
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức thiếu phụ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền gớm (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền khiếp (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội đàn bà súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi chị em hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền tởm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền ghê (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền khiếp (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền gớm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền tởm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối kháng nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái mạnh nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*